in , ,

Dalilai 5 da yasa sabbin farawa ke da kyakkyawan ci gaban haɓaka a cikin wuraren aiki


Babban abin da ke shafar yawan aiki da gamsuwar aiki gaba ɗaya shine yanayin wurin aiki. Kyakkyawan yanayin wurin aiki yana kawo fa'idodi da yawa waɗanda a ƙarshe ke amfanar kasuwancin ku.

Samfuran kasuwanci na zamani da fasaha sun ba da damar cewa galibin ayyukan tushen ilimi yanzu ana aiwatar da su kusan. Wannan yana nufin cewa mutane za su iya yin aikinsu a bisa ka'ida daga ko'ina, muddin suna da kwamfuta da haɗin intanet. A aikace a aikace, duk da haka, babban ƙalubale ne a nemo wurin da ya dace, kamar yadda ma'aikata da yawa ke kokawa da raunin aiki.

Bincike ya nuna cewa haɗuwar muƙamin ofishin ƙwararru da sassaucin jadawalin aiki yana haifar da mafi girman matakin samarwa da gamsuwa. Duk da yake yana iya kashe kuɗi mai yawa don ƙirƙirar irin wannan yanayin a cikin ofis mai zaman kansa, akwai zaɓuɓɓuka Wuraren Aiki Berlin azaman madadin mai araha. Akwai hanyoyi da yawa waɗanda abokan aiki zasu iya yin tasiri mai kyau akan nasarar farawa:

Kudin haya mai araha

Ana iya yin hayar wuraren aiki a cikin wuraren aiki tare awa ɗaya, kowace rana, mako -mako, kowane wata ko ma shekara. Kafin ofisoshin da aka raba su shiga kasuwa, kamfanoni na iya yin mafarkin wannan matakin sassauci. An rage farashin haɗin gwiwa sosai, saboda masu haya suna raba farashin kayan aikin da sabis na gama gari. Hanyoyin haya na ɗan gajeren lokaci na iya zama tsada sosai a cikin dogon lokaci, wanda shine dalilin da ya sa koyaushe yakamata ku fifita hayar dogon lokaci-wannan shine inda mafi kyawun ma'amaloli suke. Koyaya, idan kawai kuna buƙatar ofishi sau biyu a mako, “tebura masu zafi” a cikin wuraren aiki shine mafi kyawun zaɓi kuma mafi fa'ida. Ikon daidaita teburin don dacewa da jadawalin ku shine babbar hanya don kula da kashe kuɗin ku.

Networking

Fara sabon kamfani koyaushe mataki ne mai kayatarwa a cikin aikin ku - musamman idan shine farkon ku. Farawa suna fuskantar tarin abubuwan tuntuɓe, gami da warewar kasuwanci. Sanin mutanen da suka dace yana sauƙaƙa kawo sabbin ƙwararru a cikin ƙungiyar, ƙirƙira haɗin gwiwa da haɓaka alaƙar abokin ciniki. Lokacin da kuka haɓaka samfuran ku daga gida, an keɓe ku daga ƙungiyar kasuwanci. A halin yanzu, za ku sadu da sabbin kwararru kowace rana a cikin ofis ɗin da aka raba - wannan yana faruwa ta atomatik, saboda ba kawai kuna raba ofishin tare da wasu ba, har ma da kayan aikin da ke akwai da ɗakunan hutu. Za ku sadu da ƙwararrun masana iri -iri a cikin ranar aiki. Membobin wuraren aiki suma suna taruwa a shirye -shiryen da aka shirya. Kuma wa ya sani, wataƙila ɗaya daga cikin abokan aikin ku zai haifar da juyi a cikin aikin ku?

M sassa aiki

Gudanar da farawa abu ne da ke ɗaukar lokaci kuma yana ɗauke da jijiya. Wataƙila kuna aiki tare da abokan aiki daga yankuna daban -daban na lokaci daban -daban, kuna da kyakkyawan tunani a ƙarshen maraice kuma kuna son aiwatar da shi nan da nan, ko kuma dole ne ku cika mahimmin ranar ƙarshe kuma kuyi aiki cikin dare? A wannan yanayin, ranar aiki na yau da kullun daga ƙarfe 8 na safe zuwa 16 na yamma babban bege ne. Wannan shine ainihin dalilin da yasa yawancin wuraren aiki suna buɗe wa membobin su a kowane lokaci. Don haka kuna da kwanciyar hankali cewa ofishin ku koyaushe yana nan a gare ku.

Kayan aji na farko

Dakunan taruwa masu tsananin gaske, dakunan tarho, kayan aikin ergonomic, abubuwan dandano da kofi mai daɗi - duk waɗannan suna da tasiri akan ƙwarewar aikin ku kuma, ba shakka, yawan aikin ku. Yanayin wurin aiki mai daɗi na iya zama da fa'ida ta hanyoyi da yawa: Yana da ban sha'awa, mai motsawa da ƙarfafawa.

Hakanan wuraren aiki suna cikin wurare masu fa'ida waɗanda za a iya isa da su cikin sauri da tsakiya. Wannan ya riga ya keɓe jijiyoyi yayin tafiya ta yau da kullun. Bugu da ƙari, yawancin gine-ginen ofis ɗin suna ba da kayan aiki waɗanda ke tabbatar da daidaitaccen aiki na rayuwa (ɗakunan motsa jiki, shagunan kofi, cafeterias, ɗakunan wasanni, disko, da sauransu). Tunda yawancin mutane suna ciyar da mafi yawan kwanakin su a ofis, a zahiri suna son jin daɗin kwanciyar hankali anan.

Yin aiki yana da daɗi

Haɗin kai abu ne mai kyau sosai saboda kuna hulɗa da mutane masu tunani iri ɗaya kowace rana kuma kuna haɓaka tunanin jama'a. Yanayin wurin aiki na zamantakewa yana haɓaka ƙwarewar mutum sosai, yayin da yawancin 'yan kasuwa da ke ofis ɗin gida suna jin kadaici, ware da rashin lissafi. Tare da jerin shirye -shirye na yau da kullun da na yau da kullun, wuraren aiki suna ba da iri -iri a cikin aikin yau da kullun. Har ma an tabbatar da shi a kimiyance cewa al'ummomin da ke aiki tare suna da tasiri mai kyau akan ilimin halin ɗan adam kuma suna da taimako sosai. Wannan yana ba 'yan kasuwa da ƙungiyoyin su cikakkiyar kwarin gwiwa don komawa bakin aiki kowace rana.

ƙarshe

Wuraren aiki da farawa suna tafiya tare sosai. Ofisoshin abokan aiki sun sami nasarar ƙirƙirar ingantaccen yanayin aiki wanda ke haɓaka haɓaka ayyukan farawa ta hanyoyi da yawa. A halin yanzu, masu farawa sun riga sun canza dubban ofisoshin da aka raba zuwa cibiyoyin kasuwancin da ke gaba-gaba waɗanda ke yin suna a matakin ƙima.

Wannan Zauren Al'umma ne ya kirkiresu. Shiga ciki ka tura sakon ka!

A KASAR KYAUTA ZUWA YANKIN AURE


Written by Marta Richmond

Martha Richmond matashi ne, haziƙi kuma ƙwararren marubuci mai zaman kansa wanda ke aiki don MatchOffice. Kwarewar Martha ta ƙunshi kusan komai da alaƙa da kasuwanci na kasuwanci da sauran batutuwan kasuwanci. Kuna so ku yi hayar cibiyar kasuwanci a Berlin? Sannan tabbas tana iya taimaka muku! Martha ta buga abubuwan da take bugawa a shafukan yanar gizo masu dacewa, shafukan yanar gizo da dandalin tattaunawa don jawo hankalin masu sauraro daban -daban.

Leave a Comment